Hàng KTS TCF-142-M-SC-T: RS-232/422/485 to Multi-mode optical Fiber Media Converter with fiber ring support

Thảo luận trong 'Diễn Đàn Mua Bán' bắt đầu bởi ngabkaii, 9/4/24.

  1. ngabkaii

    ngabkaii Member

    Tham gia ngày:
    27/2/23
    Bài viết:
    297
    Được thích:
    0
    Điểm thành tích:
    16
    Giới tính:
    Nữ
    TCF-142-M-SC-T RS-232/422/485 to Multi-mode optical Fiber Media Converter with fiber ring support and SC connector, -40 to 75°C operating temperature của hãng Moxa hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. TCF-142-M-SC-T được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng... Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh..



    Tính năng của sản phẩm:

    • Ring and point-to-point transmission
    • Extends RS-232/422/485 transmission up to 40 km with single-mode (TCF-142-S) or 5 km with multi-mode (TCF-142-M)
    • Decreases signal interference
    • Protects against electrical interference and chemical corrosion
    • Supports baudrates up to 921.6 kbps
    • Wide-temperature models available for -40 to 75°C environments

    Chi tiết sản phẩm: https://bkaii.com.vn/san-pham/moxa/...fiber-ring-support-and-sc-connector-40-to-75c

    Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)
    Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội
    Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936
     
Nếu chưa có nick trên 6giay.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé
  • Chia sẻ trang này