Hàng KTS MGate MB3270: Bộ chuyển đổi Modbus Gateways nâng cao 2 cổng RS232/485/422 sang Ethernet

Thảo luận trong 'Diễn Đàn Mua Bán' bắt đầu bởi ngabkaii, 8/4/24.

  1. ngabkaii

    ngabkaii Member

    Tham gia ngày:
    27/2/23
    Bài viết:
    297
    Được thích:
    0
    Điểm thành tích:
    16
    Giới tính:
    Nữ
    MGate MB3270 Bộ chuyển đổi tín hiệu nâng cao 02 cổng RS232/485/422 sang Ethernet có hỗ trợ chức năng Modbus Gateway của hãng Moxa-Taiwan được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. MGate MB3270 được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng,... Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh.


    Tính năng của sản phẩm :

    • Supports Auto-Device Routing for easy configuration
    • Supports route by TCP port or IP address for flexible deployment
    • Accessible by up to 32 TCP master/client devices, or connect to up to 32 TCP slave/server devices
    • Supports up to 31 or 62 serial slave devices
    • Ethernet cascading for easy wiring
    • Serial port routing by IP address, TCP port, or ID mapping
    • Serial redirector function provided
    • Embedded Modbus traffic monitor
    • 10/100BaseTX (RJ45) or 100BaseFX (single mode or multi-mode with SC/ST connector)

    Chi tiết sản phẩm: https://bkaii.com.vn/san-pham/moxa/...i-modbus-gateways-2-cong-serial-sang-ethernet

    Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)
    Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội
    Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936
     
Nếu chưa có nick trên 6giay.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé
  • Chia sẻ trang này