Hàng KTS IES1024-8F(M): Switch công nghiệp 16 cổng Ethernet + 8 cổng quang Multi-mode

Thảo luận trong 'Diễn Đàn Mua Bán' bắt đầu bởi ngabkaii, 29/3/24.

  1. ngabkaii

    ngabkaii Member

    Tham gia ngày:
    27/2/23
    Bài viết:
    297
    Được thích:
    0
    Điểm thành tích:
    16
    Giới tính:
    Nữ
    IES1024-8F(M) Switch công nghiệp với 16 cổng 10/100Base-TX + 8 cổng 10/100Base-FX, hỗ trợ IEEE802.3/802.3u/802.3x của hãng 3Onedata-China hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. IES1024-8F(M) được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng... Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh.


    Tính năng của sản phẩm:

    • Hỗ trợ 16 cổng Ethernet (RJ45) + 8 cổng quang (SC hoặc ST)
    • Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3/802.3u/802.3x
    • Công nghệ lưu trữ và chuyển tiếp
    • Hỗ trợ kết nối tốc độ tự động, F/H duplex, tự động gửi dữ liệu điều khiển
    • Plug-and-play , tự động kết nối MDI/MDI-X
    • Hỗ trợ 8K địa chỉ MAC
    • Thiết kế không có quạt
    • Vỏ hợp kim cường lực, chế độ bảo vệ theo tiêu chuẩn IP30
    • Rack 1U 19-inch
    Chi tiết sản phẩm: https://bkaii.com.vn/san-pham/3oned...hiep-16-cong-ethernet-8-cong-quang-multi-mode


    Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)
    Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội
    Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936
     
Nếu chưa có nick trên 6giay.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé
  • Chia sẻ trang này