Hàng KTS CM-600-4MSC: Module giao diện 4 cổng Multi-Mode SC Connector

Thảo luận trong 'Diễn Đàn Mua Bán' bắt đầu bởi ngabkaii, 22/3/24.

  1. ngabkaii

    ngabkaii Member

    Tham gia ngày:
    27/2/23
    Bài viết:
    297
    Được thích:
    0
    Điểm thành tích:
    16
    Giới tính:
    Nữ
    CM-600-4MSC làModule được thiết kế để sử dụng với series EDS-600 gồm một khe chứa 4 cổng Multi Mode, đầu kết nối SC của hãng Moxa-Taiwan hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. CM-600-4MSC được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng... Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh.


    Tính năng của sản phẩm:

    • Modular design with 4-port copper/fiber combinations
    • Hot-swappable media modules for continuous operation

    Chi tiết sản phẩm: https://bkaii.com.vn/san-pham/moxa/cm-600-4msc-module-giao-dien-4-cong-multi-mode-sc-connector


    Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)
    Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội
    Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936
     
Nếu chưa có nick trên 6giay.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé
  • Chia sẻ trang này